ON
YOMEDIA
VIDEO_3D

Mua 3 kg gạo tẻ, 6 kg gạo nếp hết 21000 đồng. Mua 5 kg gạo tẻ, 7 kg gạo nếp hết 32000 đồng. Tính 1 kg gạo mỗi loại hết bao nhiêu tiền?

Click để xem full hình

Theo dõi Vi phạm
YOMEDIA

Trả lời (0)

 
 
 

Nếu bạn hỏi, bạn chỉ thu về một câu trả lời.
Nhưng khi bạn suy nghĩ trả lời, bạn sẽ thu về gấp bội!

Lưu ý: Các trường hợp cố tình spam câu trả lời hoặc bị báo xấu trên 5 lần sẽ bị khóa tài khoản

Gửi câu trả lời Hủy

 

YOMEDIA

Video HD đặt và trả lời câu hỏi - Tích lũy điểm thưởng


cached getFaqListNewByGradeSubject PC 10.20.1.97 : H247NET3_FAQ_LIST_NEWtoanlop5_tieuhoc

 

YOMEDIA
1=>1